Beejay Dabbobin ƙera kayan dabbobi ne. Muna dashekaru 15gwaninta wajen samarwahigh quality dabbobi kayayyakin. Kayayyakin mu na yau da kullun sune kayan ɗinkin dabbobi da kayan filastik kamarabin wasan yara na dabba,TPR abin wasan yara,gadajen dabbobi,kujerun motar dabbobi, PVC tabarma da dai sauransu.
Ƙungiyar haɓaka samfuran mu waɗanda suma magoya bayan dabbobi ne, tare da ƙwarewar masana'anta, kayan aiki, da fasaha, mun haɓakaDog Rocking Squeaky kayan wasan yarakuma ya halicciKare igiya kayan wasan yara. Ƙungiyoyin haɓaka samfuranmu suna ci gaba da haɗa kayan aiki masu inganci tare da ƙira na musamman waɗanda ke sa samfuran dabbobinmu su fice daga kasuwa. Yawancin abokan cinikinmu Dillalan kan layi ne, Akwatin kwikwiyo, KOL, Alamar Lakabi mai zaman kansa, Mawaƙi, Mai horar da dabbobi da sauransu.
Mun himmatu don taimaka wa abokan cinikinmu da yin alama. Abokin cinikiOEM ko ODModa suna maraba sosai. Muna farin cikin haɓaka sabbin samfura tare da abokan cinikinmu. Ƙungiyar Beejay ta mayar da hankali kan ƙirƙirar haɗin gwiwar haɗin gwiwa na dogon lokaci na Win-Win tare da ku.
Me ya sa karnuka suke ciji hannun masu su?
Shin kare naku ya taɓa cije ku?
A yau ba muna magana ne game da cizo lokacin da kare ya cutar da mai shi da gangan ba, amma yana ciji lokacin da ya riƙe hannunka ko wuyan hannu a cikin bakinsa a hankali, kuma ba shakka, yana iya karce ɗan fata.
A gaskiya irin wannan cizon ya zama ruwan dare.akasari a lokacin kwikwiyo, kawai sanya,yana zumudi, cikin yanayin farin ciki sosai, tabbas zai yi amfani da shi don nishadantar da irin wannan hanyar don nishadantar da mai shi, da kuma cizon hannun mai shi a hankali, wuyan hannu shine furcin.
To abin tambaya anan shine.me yasa hannu kawai?
Na yi imani wannan ita ce tambayar masu yawa, a gaskiya, ta wata fuskar, akwai amsa,wacce ƙungiyar ɗan adam da yawan cudanya da duniyar waje ta fi yawa? Hannu, ba shakka!
Game da karnuka fa? Baya ga warin karnuka, daMafi yawan hulɗa da duniyar waje baki ne kawai, mutane za su yi musabaha don nuna zumunci, kumakarnuka za su ciji juna don nuna zumunci.
Bangarenkare kucewa kashiga cikin hulɗa tare da mafi yawan hannayen ku!A duniyar kare, hannunka shine bakinsa, don haka idan ka zo wasa da shi, kolokacin da ya ji daɗi, a dabi'ance zai cizon ku don bayyana yanayinsa.
Irin wannan hali, kare ya girma daga gare ta?
Kowane irin mugun hali na kowane kare, idan mai shi nerashin tausayi ya isa ya gyara shi, sannanba dade ko ba dade zai haifar da manyan matsaloli.
Dagara'ayin mai kare, wannan hali ne na al'ada, bayan duk, suhanyar kare na bayyana motsin rai;
Amma daga ara'ayin wanda ba kare ba, wannanhali yana da hatsarin gaske.
A taƙaice, wannanhalin yana buƙatar gyara, musamman a tsakanin masu karnukan birni.
Kada ka yi tunanin cewa kare zai fahimci cewa wannan hali, idan ba a gyara a lokaci ba, zaikawai zama ƙara da tsanani tare da shekaru da amincewa.
Yadda za a gyara shi?
A gaskiya ma, yawancin masu kare kare ba sa gyara halayen kare nasu ba daidai ba, ko kuma ba su gane wannan batu ba, wato, bari kare ya sani:wane ne shugaba!
Don haka bari kare ya san abin da zai yi da abin da ba zai yi ba.
Lokacin da ya kama hannuna, sai kawai na canza muryata na ci gaba da kallonsa, kuma a dabi'a za ta saki baki ta bar ni.
Me yasa wannan?
Wannan yana da alaƙa kai tsaye da kafa matsayi mai kyau a cikin rayuwar yau da kullun.
Ana iya yin hulɗar tsakanin mai shi da kare ta hanyar kayan wasan yara da karnuka masu zuwa.
Lokacin aikawa: Janairu-30-2024